Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver MMF 850-nm, DOM, 500m - Hàng nhập khẩu

Hiệu: Cisco | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Cisco
Module quang Cisco GLC-SX-MMD là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, GLC-SX-MMD cho tốc độ truyền dẫn 1Gpbs / 1.25Gbps, sử ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver MMF 850-nm, DOM, 500m - Hàng nhập khẩu

Tình Trạng : Mới, nguyên hộp Made In (CO) : Malaysia / Asia Device Type :SFP (mini-GBIC), LC Multi-mode Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1 Stock : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Cisco GLC-SX-MMD là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, GLC-SX-MMD cho tốc độ truyền dẫn 1Gpbs / 1.25Gbps, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP GLC-SX-MMD hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-SX-MMD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-SX-MMD được cắm vào. 

Vì SFP GLC-SX-MMD là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Multi Mode OM2 OM3.  

Cisco SFP GLC-SX-MMD được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 550m, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng GLC-SX-MMD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Nếu Module quang Cisco GLC-SX-MMD được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì GLC-SX-MMD có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

 

 

Specifications of GLC-SX-MMD ​and GLC-SX-MMD=:

 

 

• Cisco GLC-SX-MMD ​Gigabit SFP,  extended operating temperature range and DOM support
• Duplex LC Connectors for Giga Ethernet
• Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet SFP port of a Cisco products
• Compliant with Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA specifications
• Compliant with IEEE802.3 1000BASE-X
• Extended operating temperature range 
• Supports a maximum distance of 550m over multimode Fiber Cable
• Single 3.3V power supply and TTL logic interface
• Full metal enclosure for reduced Electromagnetic Interference (EMI) 
• Approvals: C-Tick, FCC, CE, RoHS, ISO9001, TUV, UL

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá WHETH

Thông tin chi tiết

Thương hiệuCisco
Xuất xứMalaysia
Loại sản phẩmBộ chia mạng - Switch
SKU5684544911852
Liên kết: Bông tẩy trang 100% Cotton Daily Beauty Tools Mild 100% Cotton Facial Pad (hộp 80 miếng)