Màn Hình LG 24MP88HV-S 24inch FullHD 5ms 60Hz IPS Speaker - Hàng Chính Hãng
Hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình Gaming của LG
Thiết kế không viền cùng chân đế ArcLineMàn Hình LG 24MP88HV-S 24inch có thiết kế không viền Benzel kết hợp cùng chân đế ArcLine trông như một tác phẩm nghệ thuật, tô điểm thêm nét sang trọng và độc ...
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn Hình LG 24MP88HV-S 24inch FullHD 5ms 60Hz IPS Speaker - Hàng Chính Hãng
Thiết kế không viền cùng chân đế ArcLine
Màn Hình LG 24MP88HV-S 24inch có thiết kế không viền Benzel kết hợp cùng chân đế ArcLine trông như một tác phẩm nghệ thuật, tô điểm thêm nét sang trọng và độc đáo cho không gian làm việc của người dùng.
Hiển thị hình ảnh chân thật với sắc màu sống động
Sử dụng tầm nền IPS 23.8 inch hiển thị hình ảnh ở độ phân giải Full HD (1920 x 1080 pixels) cùng khả năng hiển thị chính xác đến hơn 99% dải màu sRGB, màn hình LG 24MP88HV-S 24 inch Full HD sẽ mang đến cho bạn những trải nghiệm hình ảnh tốt nhất với độ sắc nét cao, sắc màu chân thật và sống động.
Đắm chìm trong thế giới âm thanh sống động
Với hệ thống loa tích hợp công suất 10 W (5 W x 2) cùng công nghệ âm thanh MAXXAudio, màn hình máy tính LG 24MP88HV-S 24 inch Full HD còn mang đến cho người dùng một thế giới âm thanh sống động với chất âm trong trẻo, âm bass khỏe và chắc.
Bảo vệ đôi mắt và sử dụng thoải mái
Tùy chọn Tùy Chỉnh Cài Đặt Sẵn chỉ với một lần bấm
Tùy chỉnh không gian làm việc đa màn hình
Chế độ cho người mù màu
Giá X
Thông tin chi tiết
Thương hiệuLG
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Kết nốiD-Sub, HDMIx2, Audio in/out
Kích thướcDài 520 x Rộng 200 x Cao 400mm
Độ sáng250cd/m2
Độ tương phản5.000.000:1 (1.000:1 Mega)
Góc nhìn 178/178
Phụ kiện đi kèmDây nguồn, Cáp HDMI (option), Cáp VGA (option)
Model24MP88HV-S
Màn hình hiển thịIPS
Xuất xứ (Made in)Trung Quốc
Độ phân giải1920 x 1080 pixels
Kích thước màn hình23.8 inch
Thời gian đáp ứng5
Tỉ lệ màn hình16:9
Tốc độ làm tươi60Hz