Màn hình LCD EWIN S215F100 (22inch/FHD/VA/100Hz/5ms/VGA+HDMI) – Hàng Chính Hãng
Hiệu: T-WOLF | Xem thêm các sản phẩm Màn hình phổ thông của T-WOLF
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LCD EWIN S215F100 (22inch/FHD/VA/100Hz/5ms/VGA+HDMI) – Hàng Chính Hãng
  • Tấm nền VA - Sản xuất bởi BOE
  • Tần số: 100Hz
  • Công Nghệ lọc ánh sáng xanh
  • Độ sáng: 250nits
  • Độ tương phản: 3000: 1
  • Độ phân giải: 1920*1080
  • Tỷ lệ khung hình: 16: 9;
  • Thời gian đáp ứng : 5ms
  • Góc nhìn: 178°/178°
  • Vesa: 100 x 100 mm