IC nguồn LM2596HVS-12V BUCK 3A TO263-5P
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || IC nguồn LM2596HVS-12V BUCK 3A TO263-5P
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu IC nguồn LM2596HVS-12V BUCK 3A TO263-5P
LM2596HVS-12V BUCK 3A TO263-5P Giá Rẻ
Thông Số Kĩ Thuật:
1, Dải điện áp vào: 4.5~60V.
2, Điện áp ra: 12V.
3, Dòng điện ra: 0.2A ~3A.