Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn Huntkey HK305-12FP
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Huntkey HK30512FP
BẢO HÀNH CHÍNH HÃNG 2 NĂM, - ĐỔI MỚI 30 ngày đầu.
www.TuGia.vn - 0243.757.2222 (lile 12) - 0983.345.289 - 024.2219.5185
Nguồn Huntkey HK305-12FP
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế làm từ kim loại, bền bỉ
- Tương thích cùng các mainboard chuẩn ATX
- Kết nối đa dạng
Thiết kế kim loại bền bỉ
Nguồn Huntkey HK305 được thiết kế với vỏ dạng lưới, thoáng khí được làm bằng chất liệu kim loại bền, chắc chắn đảm bảo tuổi thọ cho bộ nguồn. PSU có công suất 250W vừa cung cấp đủ điện năng cho các linh kiện quan trọng và còn có thể cung cấp điện năng cho các linh kiện khác.
Nguồn Huntkey HK305 được thiết kế để sử dụng cho các mainboard chuẩn ATX tương thích với các mainboard được người dùng ưa chuộng trên thị trường hiện nay. Bộ nguồn được thiết kế với công nghệ Passive PFC – dùng lọc điện áp với công suất thấp – người dùng phải chuyển đổi bằng tay giữa 2 nguồn điện 100V – 110V và 220V – 230V để có thể chuyền đổi nguồn điện sao cho phù hợp với nguồn điện ở nơi cung cấp. Ngoài ra, PSU còn được thiết kế với đường 12V single rail có khả năng hỗ trợ các card VGA rời tầm trung. Hơn nữa, PSU có tuổi thọ trung bình ≥ 50,000 giờ trong điều kiện 25°C đảm bảo cho việc sử dụng lâu dài.
Kết nối đa dạng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Sản phẩm Nguồn
Hãng sản xuất Huntkey
Model HK305-12FP
Chuẩn nguồn Standard
Công suất danh định 250W
Đầu cấp điện cho main 20+4pins
Đầu cấp điện cho hệ thống CPU 4pin/ SATA x 2/ ATA x 2
Quạt làm mát Fan 8cm
Điện áp vào 220-230V
Phụ kiện kèm theo Cáp nguồn
Màu sắc Màu bạc
Kích thước N/A
Đặc điểm khác
Tuân thủ theo chuẩn ATX12V V2.3 của Intel
Công suất cực đại : Output Max Power: 250W
Thiết kế P-PFC hiệu quả
Hiệu suất làm việc cao (>68%) khi làm việc ở chế độ full load 230VAC/50Hz.
Hỗ trợ cho các loại CPU Intel & AMD Dual Core
200Vac to 240Vac.
Input current is 4A Max.
Adding external capacitor: 5V/10000uF, 12V/10000uF, 3.3V/10000uF, -12V/350uF, 5Vaux=350uF
+5V:7V max, +12V: 15.6V max, +3.3V: 4.7V max.