[Mã 254ELSALE giảm 7% đơn 300K] Nguồn DRAN120-24A 24v-5a cũ
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn DRAN120-24A 24v-5a cũ
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu [Mã 254ELSALE giảm 7% đơn 300K] Nguồn DRAN120-24A 24v-5a cũ
Nguồn DRAN120-24A 24v-5a cũ
Nguồn Puls QT20
input : AC 115-230v
output : 24v-5a cũ
-------------------------------------------------------------------
🖱 Link tổng hợp nguồn 24V: #BHNT_Nguồn24v
🖱 Link tất cả sản phẩm của Shop: #Bachhoanhattao
-----------------------------------------------------------------------
----------------------------------------------------------------------------------
CAM KẾT VỀ GIÁ VÀ CHẤT LƯỢNG SẢN PHẨM
1️⃣ Cam kết hàng chất lượng tốt nhất và đúng với mô tả sản phẩm.
2️⃣ Cam kết 1 đổi 1 nếu sản phẩm bị lỗi do nhà sản xuất.
3️⃣ Cam kết hoàn tiền nếu sản phẩm không đạt chất lượng và không đúng mô tả sản phẩm.
4️⃣ Cam kết hàng đều được kiểm tra 100% trước khi đóng hàng
5️⃣ Cam kết tư vấn, hướng dẫn sử dụng sản phẩm tận tình và chu đáo.
Bách Hoá Nhật Tảo xin chân thành cám ơn.
#Nguồn, #nguontoong, #12V, #30A #adapter #nguon #5v #12v #sale #giare #led #denled #denledsieusang #15v #24v