Nguồn Adapter 12V2.5A ADS-30FH-12 5.5x2.5MM HONOR Chính Hãng Chuân UK HOIOTO 12V2A
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn Adapter 12V2.5A ADS-30FH-12 5.5x2.5MM HONOR Chính Hãng Chuân UK HOIOTO 12V2A
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Adapter 12V2.5A ADS-30FH-12 5.5x2.5MM HONOR Chính Hãng Chuân UK HOIOTO 12V2A
"❤️❤️Quý Khách Ủng Hộ Shop Nhé, Vui Lòng Xem Các Vocher Giảm Giá Mua Hàng Nhé Khách Yêu💚💚
Quý khách mua hàng của shop hay không mua đều được shop tư vấn nhiệt tình với các tiêu chí:
- Hài lòng với dịch vụ chuẩn Shopee
- Tạo cộng đồng sử dụng và trải nghiệm sản phẩm tốt
- Mang lại sự thoải mái hoan hỉ cho quý khách khi mua hàng
------------------------------------------🍀🍀---------------------------------
Các thông tin của Sản Phẩm dưới đây ạ:"
🍀Ứng Dụng:
- Sử dụng cho các thiết bị điện tử
- Cục phát wifi, modem, quạt DC, tivibox, đầu thu phát kỹ thuật
- Camera, nguồn sử dụng bất kỳ sử dụng 12V với công suất 0.5A 1A 2A 2.5A đều sử dụng được
- Nguồn đến từ thương hiệu nổi tiếng HOIOTO xuất UK
- Sử dụng chuẩn chân UK Plug tiêu chuẩn để giúp cắm chắc chắn, không sinh tia lửa, an toàn sử dụng
🍀Thông số kỹ thuật:
- Thương Hiệu : Hoioto của Honor
- P/N: 37815330
- Model: ADS-30FH-12 12030EPB-H
- Đầu vào: AC200-240V ( Tuy nhiên vẫn chạy được AC110V)
- Tần số : 50/60Hz
- Đầu Ra: DC12V
- Dòng 2.5A Kéo Lên 3.2A Công Suất 30W
- Chiều dài cáp: 1.8 Mét , dây chắc chắn, chịu tải cao
- Jack DC5.5x2.5MM có rãnh bên trong nên dùng được cho Chuẩn 5.5x2.1MM
- Kích thước: Dài 9CM x Cao 6CM x 3.5CM ( Cao chưa tính đế)
- Trọng lượng: 200g rất chắc tay
🍀Lưu Ý Sử Dụng:
- Sử dụng đúng công suất
- Nếu dùng 5.5x2.1MM bị lỏng thì nên đệm thêm, hoặc kéo lẫy bên trong đầu DC ạ
"❤️❤️Shop Linh Kiện Đảm Bảo:
✅ Mang lại cho quý khách những sản phẩm tốt và hài lòng với dịch vụ của shop
✅ Chúc quý khách có thật nhiều năng lượng và hoan hỉ khi mua hàng
✅ Các thông tin quý khách có thể inbox trên mục tin nhắn hoặc Za.Lo với shop
❤️❤️ Quý khách lưu ý
- Nếu có vấn đề gì về hàng hóa, quý khách hay liên hệ với shop ạ"
#nguon24V1A #nguonphunsuong #nguontaosuong
#dientuhanoi#dientugiare#linhkiendientu#banlinhkien#cungcaplinhkien#shoplinhkien#m2moffice#m2mgroup
#nguonadapter #nguonchuyendoi #nguonsac #nguonDC #Nguon12V #adapter12V #sac12V #cucsac12V #nguonwifi #nguonmodem #cucnguon12V #nguonsin12V #nguonchat12V #nguonchuyendoi #chuyendoi220V #cucnguonchuyenve12V #12V1A #12V2A #12V3A #12V5A #nguonkhongvo12V #nguonchongnhieu#nguonsin #nguon5.5x2.1 #nguonmotchieu #nguonnetgear #nguonacbel #nguonhoioto #nguonmeanwell #nguonhuntkey #nguonADS #nguonnetbit #nguonhonor